ผู้เขียน หัวข้อ: อีกหนึ่งทางเลือกของการเรียนนักบิน CPL ทุนส่วนตัว ที่อเมริกา  (อ่าน 4088 ครั้ง)

ออฟไลน์ ThaiPilotTraining

• Economy class
  • *
  • ข้อมูลที่มีคุณค่า: +0/-0
ขออนุญาตประชาสัมพันธ์หน่อยนะครับ เพื่อเป็นทางเลือกให้กับน้องๆที่สนใจเป็นนักบิน
เพื่อไปเรียนบินทุนส่วนตัวที่ประเทศสหรัฐอเมริกาครับ

www.thaipilottraining.com

เรียนบินหลักสูตรนักบินพาณิชย์ตรี (CPL) with Instrument Rating และ Multi-Engine Rating  รวม 250 ชม.บิน
ศึกษาที่ประเทศสหรัฐอเมริกา  ใช้เวลาประมาณ 6-8 เดือน  ค่าเรียนรวมแล้วประมาณ 1,200,000 บาท
ซึ่งทาง Thai Pilot Training มีทีมงานดูแลทั้งที่เมืองไทยและอเมริกา
รายละเอียดเพิ่มเติมดูได้ในเวปไซต์นะครับ

ขอบคุณครับ
Thai Pilot Training