ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการสมัครฝึกงาน  (อ่าน 2249 ครั้ง)

ออฟไลน์ moza

• Economy class
  • *
  • ข้อมูลที่มีคุณค่า: +0/-0
สอบถามการสมัครฝึกงาน
« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 09:45:07 PM »
สวัสดีค่ะ ดิฉันเรียนนิเทศ สาขาสื่อสารการตลาด ต้องฝึกงานช่วงซัมเมอร์ ระหว่าง วันที่1 เมษา ถึง 30 พฤษภาคม 2556 อยากทราบว่าต้องทำยังไง ถึงจะได้ใบสมัคร หรือว่าต้องไปติดต่อรายละเอียดที่สำนักงาน แล้วกลับมาขอเอกสารฝึกงานที่มหาลัยอีกที ขอบคุณค่ะ ปล.สมัครได้ตั้งแต่วันไหนถึงวันไหนค่ะ ถ้าฝึกช่วงต้นเดือนเมษา