ผู้เขียน หัวข้อ: สายการบินที่รับนักศึกษาฝึกงาน  (อ่าน 328921 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tiiker

• Economy class
  • *
  • ข้อมูลที่มีคุณค่า: +0/-0
Re: สายการบินที่รับนักศึกษาฝึกงาน
« ตอบกลับ #405 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 09:45:03 PM »
ตอนนี้ผมกำลังหาที่ฝึกงานอยู่ครับ และคิดว่าอยากลอง walk in ไปที่สายการบินแอร์เอเชีย สนามบินเชียงใหม่

ไม่ทราบว่าต้องเตรียมตัวหรือเตรียมเอกสารอะไรบ้างบ้างครับ ??

แล้วถ้าจะติดต่อกับสำนักงานไทยแอร์เอเชียสำนักงานที่เชียงใหม่ สามารถติดต่อได้ทางเบอร์ไหนครับ

รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ