ผู้เขียน หัวข้อ: Bangkok Airways จะเปิดรับนศ.ฝึกงานอีกเมื่อไหร่ค้าาาา  (อ่าน 2017 ครั้ง)

ออฟไลน์ poranimvvp

• Economy class
  • *
  • ข้อมูลที่มีคุณค่า: +0/-0
เห็นบอกว่าจะประกาศภายในเดือนพฤศจิกายนนี่อ่ะค่ะ มีใครพอทราบมั้ยคะว่าจะประกาศวันที่เท่าไหร่
คืออยากฝึกงานที่นี่มากค่ะ รอประกาศอยุ่ แต่ก็ใจร้อนเพราะต้องทำเอกสารเรื่องการฝึกงานกับทางมหาลัย ค่อนข้างยุ่งยากอะค่ะ
อยากทราบให้แน่นอนจริงๆเลยอะค่ะ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะค้า  :D :D :D

ออฟไลน์ Meili

• Global Moderator
  • Beyond first
  • ข้อมูลที่มีคุณค่า: +7/-0
Re: Bangkok Airways จะเปิดรับนศ.ฝึกงานอีกเมื่อไหร่ค้าาาา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2013, 03:11:31 AM »
ตอนนี้ บางกอกแอร์ประกาศตารางฝึกงานปี 57 แล้ว ดูได้ที่เว็ปสายการบิน