ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามฝึกงาน turkish Airlines  (อ่าน 2455 ครั้ง)

ออฟไลน์ Starsky

• Economy class
  • *
  • ข้อมูลที่มีคุณค่า: +0/-0
สอบถามฝึกงาน turkish Airlines
« เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 05:18:31 PM »
อยากจะสอบถามเกี่ยวรายละเอียดของสายการบิน turkish airlines ค่ะ
1.รับนิสิตฝึกงานช่วงมีนาคม - กรกฎาคมหรือป่าวค่ะ
2.รบกวนขอเบอร์ติดต่อ และที่อยู่ด้วยค่ะ พอดีไม่สะดวกวอคอินอ่าค่ะจะเป็นปัญหาไหมค่ะ ถ้าจะส่งเอกสารผ่านทางไปรษณีย์ ฝึกที่สุวรรณภูมิค่ะ
3. มีสอบสัมภาษณ์หรือป่าวค่ะ แล้วงานที่ทำนี่จะทำด้านไหนอ้ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ sectionfull

• *
Re: สอบถามฝึกงาน turkish Airlines
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2013, 12:32:50 PM »
อยากทราบเช่นกันครับผม

ออฟไลน์ minimin

• *
Re: สอบถามฝึกงาน turkish Airlines
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2013, 10:33:13 PM »
รับตลอดทั้งปีนะคะ ที่นี่น่าจะดูจากเกรดเฉลี่ยค่ะแล้วก็สัมภาษณ์เรื่องทั่วไป เช่น เดินทางสะดวกไหม เข้ากะดึกได้หรือเปล่า ประมาณนี้ งานที่นี่จะมีทั้งงานด้านเอกสารและดูแลให้ความช่วยเหลือผู้โดยสาร ประมาณนี้ค่ะ พี่ๆใจดีค่ะ สอนงาน  :)   

ออฟไลน์ outlasz

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 11:21:02 AM »
ให้คำปรึกษาดีมากเลยนะครับ น่าสนใจเป็นอย่างยิ่ง