ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการฝึกงานกับสายการบินไทยแอร์เอเชีย สนามบินเชียงใหม่  (อ่าน 2256 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tiiker

• Economy class
  • *
  • ข้อมูลที่มีคุณค่า: +0/-0
ตอนนี้ผมกำลังหาที่ฝึกงานอยู่ครับ และคิดว่าจะลอง walk in ไปที่สายการบินไทยแอร์เอเชีย สนามบินเชียงใหม่

ไม่ทราบว่าจะต้องเตรียมตัวหรือเตรียมเอกสารอะไรบ้างครับ

แล้วถ้าจะติดต่อกับไทยแอร์เอเชียสำนักงานสนามบินเชียงใหม่ สามารถติดต่อได้ทางเบอร์ไหนครับ

รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ