ผู้เขียน หัวข้อ: office turkish airline ที่สุวรรณภูมิอยู่ตรงไหนคะ  (อ่าน 2672 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ark

• Economy class
  • *
  • ข้อมูลที่มีคุณค่า: +0/-0
    • Jutatit Ark
    • jutatit.ark
office turkish airline ที่สุวรรณภูมิอยู่ตรงไหนคะ
« เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 09:26:50 PM »
ตามหัวข้อด้านบนเลยค่ะ กำลังเตรียมตัวยื่นเรื่องฝึกงานอ่ะค่ะ กลัวไปแล้วหาไม่เจอ
แล้วเราควรแต่งตัวยังไงคะ ชุดนิสิตถูกระเบียบ กระโปรงต้องคลุมเข่ามั้ยคะ มีกระโปรงยาวสุดเท่าเข่าพอดีอ่ะค่ะ รองเท้าคัตชูหัวตัดใช่มั้ยคะ แล้วคือสีผมตอนนี้มันออกน้ำตาลอ่อนๆ(ค่อนข้างสว่าง แต่ไม่ถึงกับทอง)อ่ะค่ะ ไม่ได้ทำนานแล้วมันออกจะน้ำตาลเข้มครึ่งนึงน้ำตาลอ่อนครึ่งนึง ควรจะย้อมให้เข้มทั้งหัวเลยมั้ยคะ เห็นบางที่ห้ามย้อมผมอ่ะค่ะ

ขอโทษที่ถามเยอะนะคะ กลัวทำอะไรที่มันไม่สมควรทำแล้วจะพลาดโอกาสอ่ะค่ะ ^^ ขอบคุณมากๆค่ะ

ออฟไลน์ amopro

• Administrator
  • Beyond first
  • ข้อมูลที่มีคุณค่า: +1026/-2
    • ThaiAirportJob.com
Re: office turkish airline ที่สุวรรณภูมิอยู่ตรงไหนคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 10:23:03 AM »
อยู่ชั้น5 Star Alliance คะขึ้นลิฟท์แก้วตรงข้างๆห้องน้ำตรงเยื้องๆกับ row S - T ไม่ต้องใช้บัตรเดินออกจากลิฟท์มาเลี้ยวซ้ายเข้าไปตรงซอกๆประตูก็จะเจอแต่งชุดนิสิตธรรมดาไปเหมาะอยู่แล้วคะอย่างอื่นไม่ต้องกังวลคะ

ออฟไลน์ Ark

• Economy class
  • *
  • ข้อมูลที่มีคุณค่า: +0/-0
    • Jutatit Ark
    • jutatit.ark
Re: office turkish airline ที่สุวรรณภูมิอยู่ตรงไหนคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 09:16:47 PM »
ขอบคุณมากๆนะคะ ^^