ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการฝึกงานสนามบินช่วง (มกราคาม - พฤษภาคม 2559) ครับ  (อ่าน 5394 ครั้ง)

ออฟไลน์ firstsinger

• Economy class
  • *
  • ข้อมูลที่มีคุณค่า: +0/-0
    • Sutthipong Tao-anon First
    • First_singer
สอบถามเรื่องการฝึกงานสนามบินช่วง (มกราคาม - พฤษภาคม 2559) ครับ

ขณะนี้ผมกำลังจะขึ้นปี4 สาขาวิชาการจัดการท่องเที่ยวครับ ต้องการอยากจะฝึกงานที่สนามบินในช่วงเวลาเดือน มกราคม - พฤษภาคม 2559 ครับ
ผมอยากทราบว่ามีบริษัทไหนบ้างครับ และ ต้องสมัครไหนช่วงเดือนไหนบ้างครับ
ขอบคุณครับ  ;D