ผู้เขียน หัวข้อ: ฝึกสหกิจสายการบิน ได้เบี้ยเลี้ยงไหมครับ  (อ่าน 1711 ครั้ง)

ออฟไลน์ vista054

• Economy class
  • *
  • ข้อมูลที่มีคุณค่า: +0/-0
    • Natawut Ruankaeo
    • ungog
สวัสดีครับ อยากจะสอบถามหน่อย ผมจะสมัครสหกิจสายการบิน ไม่ทราบว่าที่ไหนให้เบี้ยเลี้ยงบ้างครับ

ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ amopro

• Administrator
  • Beyond first
  • ข้อมูลที่มีคุณค่า: +1026/-2
    • ThaiAirportJob.com
Re: ฝึกสหกิจสายการบิน ได้เบี้ยเลี้ยงไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 10, 2016, 02:49:46 AM »
ถ้าอยากได้ตังค์ต้องทำเป็น พนง.พาร์ทไทม์ครับลองดูของการบินไทยแผนก Lost & Found หรือของการท่าอากาศยานสุวรรณภูมิครับแผนกประชาสัมพันธุ์นะ

ออฟไลน์ Ai Zai

• Economy class
  • *
  • ข้อมูลที่มีคุณค่า: +0/-0
    • ดูบอลผ่านเน็ต ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด วิเคราะห์บอล
Re: ฝึกสหกิจสายการบิน ได้เบี้ยเลี้ยงไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 23, 2016, 02:49:21 PM »
 :)