ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องเล้าจน์ของคิวพาวเวอร์ค่ะ  (อ่าน 3228 ครั้ง)

ออฟไลน์ kwan_bingo

• Business class
  • ข้อมูลที่มีคุณค่า: +1/-0
อยากทราบว่าได้ค่าตอบแทนประมาณไหนคะ แล้วกะทำงานกี่ชั่วโมงคะ

ออฟไลน์ Oh-aey

• Premium economy
  • **
  • ข้อมูลที่มีคุณค่า: +0/-0
Re: สอบถามเรื่องเล้าจน์ของคิวพาวเวอร์ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 11:45:43 AM »
Lounge Attendant กับ Customer Service อยากทราบความแตกต่างของงาน อ่ะค่ะ

ออฟไลน์ amopro

• Administrator
  • Beyond first
  • ข้อมูลที่มีคุณค่า: +1026/-2
    • ThaiAirportJob.com
Re: สอบถามเรื่องเล้าจน์ของคิวพาวเวอร์ค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 11:50:44 PM »
เหมือนกันคะแต่ทำคนละสถานที่แต่เนื้องานจะต่างกันค่อนข้างมาก