ผู้เขียน หัวข้อ: Crewabsจัดสัมมนาแอร์สจ๊วตการกุศล ฟรี! เพื่อระดมรายได้ช่วยเหลือหมาเจ็บในUnidogคะ  (อ่าน 2613 ครั้ง)

ออฟไลน์ crewabs

• Economy class
  • *
  • ข้อมูลที่มีคุณค่า: +0/-0
ขออนุญาตใช้พื้นที่ประกาศงานบุญนะคะ งานนี้Crewabsไม่ได้ทำเพื่อประโยชน์ส่วนตัวหรืออะไร ต้องขอแจ้งทางเจ้าของเว็บไซต์ไว้ก่อนค่าเพื่อให้สบายใจ เพราะเป็นงานNon-Profitคะ งานสัมมนาการกุศลระดมหารายได้เพื่อช่วยหมาแมวในองค์กรUnidog รายได้ทั้งหมดไม่หักค่าใช้จ่ายมอบให้Unidogเป็นเคสๆไปคะ สบายใจได้ว่าไม่ได้โกหกเพราะทางUnidogเองรับทราบและเอาVDOของCrewabsลงFanpageเป็นหลักฐานแล้วคะ ;)

https://www.youtube.com/watch?v=-z8gdhYpyzI
งานจัดWed. 7 March 2012 (วันหยุดมาฆบูชา) เวลา 13.00-15.00 จำนวนที่รับได้ 45 คนคะ(พื้นที่จำกัดค่า นี่ยัดสุดๆแล้ว เพราะพี่ออกค่าใช้จ่ายเอง อาจไม่ป๋าขนาดได้ห้องประชุมพารากอน แต่ก็พอถูไถเนอะ เรามาด้วยใจ)

รายละเอียดทั้งหมดตามในYoutubeเลยคะ นั่นคือในงานสัมมนาพี่จะเล่าและสอนเรื่องราวทำอย่างไรให้ติดปีก รวมทั้งถ้ามีพี่แอร์สจ๊วตท่านใดมีสเก็ตว่าง ก็จะมาร่วมเป็นพี่ๆแนะนำน้องในวันนั้นด้วยคะ

ท้ายงาน เราจะเปิดซองรับบริจาค อยากช่วยเท่าไรเชิญเลยคะ รายได้ทั้งหมดโดยไม่หักค่าใช้จ่ายมอบให้เคสหมาแมวที่น่าสงสารในUnidogคะ ขอให้ผลบุญนี้ส่งให้น้องๆติดปีกสมใจนะคะ  ทางUnidogจะโพสข้อความเรื่องการรับเงินเป็นหลักฐานว่า เงินทั้งหมดไปถึงองค์กรจริงๆ ไม่มีเข้ากระเป๋าCrewabsหรือเอาไปกินเหล้าเมาน้ำเปล่ากันที่ไหนแน่นอน โปร่งใสเพราะทำด้วยความบริสุทธิ์ใจ รวมทั้งหลังจบงาน เราจะทำVDOออกมาเป็นหลักฐานว่าเราจัดจริง เงินทั้งหมดนำไปบริจาคจริงคะ :)

ออฟไลน์ crewabs

• *
  • ข้อมูลที่มีคุณค่า: +0/-0
คนเต็มตั้งแต่ครึ่งชม.แรกที่เปิดรับ ขอบคุณThaiairportjobที่ช่วยเป็นสื่อเล็กๆให้นะคะ จะเก็บภาพมาฝากคะ ว่าเราทำจริงมิได้งุบงิบ

ออฟไลน์ Lista_team

• *
  • ข้อมูลที่มีคุณค่า: +10/-0
เคยเป็นอดีตแอร์สายการบินญี่ปุ่น ถ้าเราสามารถช่วยเหลืออะไรได้ก็บอกได้เลยนะคะ ;) อนุโมทนาบุญกับครูแอ๊พด้วยคนค่าา :D